| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | เคสไม้อัดส่งออกมาตรฐานหรือกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 สัปดาห์ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | ระยะเวลานำของฤดูกาลท่องเที่ยว: 1-3 เดือน ระยะเวลานำนอกฤดูกาล: 1 เดือน |
| Parameter | Specification |
|---|---|
| Model | HRB-5.5 |
| Displacement per outlet | 5.5 cc/r |
| Structure | 1 inlet 4 outlets |
| Mounting Screw | M12 |
| Max Inlet Pressure | ≤20 MPa |
| Max Outlet Pressure | ≤40 MPa |
| Max Working Temperature | ≤320ºC |
| Allowable Viscosity | ≤4000 POISE |
| Working Speed | 5~40 rpm |
| Overall Length | 125.0 mm |
| Body Length (A) | 77.0 mm |
| Width / Height | 102 mm |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | เคสไม้อัดส่งออกมาตรฐานหรือกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 สัปดาห์ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | ระยะเวลานำของฤดูกาลท่องเที่ยว: 1-3 เดือน ระยะเวลานำนอกฤดูกาล: 1 เดือน |
| Parameter | Specification |
|---|---|
| Model | HRB-5.5 |
| Displacement per outlet | 5.5 cc/r |
| Structure | 1 inlet 4 outlets |
| Mounting Screw | M12 |
| Max Inlet Pressure | ≤20 MPa |
| Max Outlet Pressure | ≤40 MPa |
| Max Working Temperature | ≤320ºC |
| Allowable Viscosity | ≤4000 POISE |
| Working Speed | 5~40 rpm |
| Overall Length | 125.0 mm |
| Body Length (A) | 77.0 mm |
| Width / Height | 102 mm |