| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | เคสไม้อัดส่งออกมาตรฐานหรือกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 สัปดาห์ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | ระยะเวลานำของฤดูกาลท่องเที่ยว: 1-3 เดือน ระยะเวลานำนอกฤดูกาล: 1 เดือน |
| Model | JRG-1.8×4-B |
| Displacement per outlet | 1.8 cc/r × 4 outlets |
| Structure | 1 inlet, 4 outlets |
| Mounting Screw | M10 |
| Max Inlet Pressure | ≥0.5 MPa |
| Max Outlet Pressure | ≤40 MPa |
| Max Working Temperature | ≤330ºC |
| Allowable Viscosity | ≤400 Pa*s |
| Working Speed | 10~50 rpm |
| Overall Length | 122.4 mm |
| Width / Height | 95 mm |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | เคสไม้อัดส่งออกมาตรฐานหรือกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 สัปดาห์ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | ระยะเวลานำของฤดูกาลท่องเที่ยว: 1-3 เดือน ระยะเวลานำนอกฤดูกาล: 1 เดือน |
| Model | JRG-1.8×4-B |
| Displacement per outlet | 1.8 cc/r × 4 outlets |
| Structure | 1 inlet, 4 outlets |
| Mounting Screw | M10 |
| Max Inlet Pressure | ≥0.5 MPa |
| Max Outlet Pressure | ≤40 MPa |
| Max Working Temperature | ≤330ºC |
| Allowable Viscosity | ≤400 Pa*s |
| Working Speed | 10~50 rpm |
| Overall Length | 122.4 mm |
| Width / Height | 95 mm |