| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| bao bì tiêu chuẩn: | hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Parameter | Range |
|---|---|
| Temperature Range | -195°C to 538°C |
| Operating Pressure | Vacuum to 8.2MPa |
| Standard Pressure Rating | Up to 3.0MPa |
| Standard Temperature Rating | Up to 300°C |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| bao bì tiêu chuẩn: | hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Parameter | Range |
|---|---|
| Temperature Range | -195°C to 538°C |
| Operating Pressure | Vacuum to 8.2MPa |
| Standard Pressure Rating | Up to 3.0MPa |
| Standard Temperature Rating | Up to 300°C |