| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | กล่องไม้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| Parameter | Range |
|---|---|
| Temperature Range | -195°C to 538°C |
| Operating Pressure | Vacuum to 8.2MPa |
| Standard Pressure Rating | Up to 3.0MPa |
| Standard Temperature Rating | Up to 300°C |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | กล่องไม้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| Parameter | Range |
|---|---|
| Temperature Range | -195°C to 538°C |
| Operating Pressure | Vacuum to 8.2MPa |
| Standard Pressure Rating | Up to 3.0MPa |
| Standard Temperature Rating | Up to 300°C |