| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| bao bì tiêu chuẩn: | Vỏ ván ép xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | Thời gian thực hiện mùa cao điểm: 1-3 tháng Thời gian thực hiện mùa thấp điểm: 1 tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | JRGY-1.2X4 |
| Số lượng di dời mỗi cửa hàng | 1.2 cc/r |
| Cấu trúc | 1 lối vào 4 lối ra |
| Tổng chiều dài | 105.7 mm |
| Chiều rộng / Chiều cao | 93.7 mm |
| Vít gắn | M12 |
| Áp suất đầu vào | ≤20 MPa |
| Áp suất đầu ra | ≤ 40 MPa |
| Nhiệt độ hoạt động | ≤ 320oC |
| Độ nhớt áp dụng | ≤ 4000 POISE |
| Tốc độ làm việc | 5 ~ 40 vòng/phút |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| bao bì tiêu chuẩn: | Vỏ ván ép xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | Thời gian thực hiện mùa cao điểm: 1-3 tháng Thời gian thực hiện mùa thấp điểm: 1 tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | JRGY-1.2X4 |
| Số lượng di dời mỗi cửa hàng | 1.2 cc/r |
| Cấu trúc | 1 lối vào 4 lối ra |
| Tổng chiều dài | 105.7 mm |
| Chiều rộng / Chiều cao | 93.7 mm |
| Vít gắn | M12 |
| Áp suất đầu vào | ≤20 MPa |
| Áp suất đầu ra | ≤ 40 MPa |
| Nhiệt độ hoạt động | ≤ 320oC |
| Độ nhớt áp dụng | ≤ 4000 POISE |
| Tốc độ làm việc | 5 ~ 40 vòng/phút |