| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| bao bì tiêu chuẩn: | Vỏ ván ép xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | Thời gian thực hiện mùa cao điểm: 1-3 tháng Thời gian thực hiện mùa thấp điểm: 1 tháng |
| Người mẫu | HRA-2*6-2 |
| Công dụng chính | Kéo sợi Polyester, Nylon |
| Kết cấu | 1 cửa vào, 6 cửa ra |
| Độ dịch chuyển trên mỗi cổng trên mỗi vòng quay | 2,0 cc/vòng |
| Tổng dịch chuyển | 12,0 cc/vòng |
| Tốc độ làm việc | 5-40 vòng/phút |
| Áp suất làm việc | Đầu vào 20 MPa; Ổ cắm ≤40 MPa |
| Nhiệt độ làm việc | 320 oC |
| Độ nhớt phù hợp | 4000 ĐẸP |
| Vít gắn | M12 |
| Kích thước A (Chiều dài thân máy bơm) | 109,7 mm |
| Kích thước B (Tổng chiều dài có trục) | 117,7mm |
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 117,7 × 60 × 52 mm |
| Kích thước cổng đầu vào | Φ15mm |
| Kích thước cổng đầu ra | 6 × Φ6,4 mm |
| Đường kính trục truyền động | Φ20mm |
| Thông số kỹ thuật lỗ gắn | 3 × Φ12,5mm |
| Người mẫu | Đầu ra trên mỗi cổng trên mỗi vòng quay (cc/vòng) | Kích thước A (mm, Chiều dài thân bơm) | Kích thước B (mm, Tổng chiều dài có trục) | Vít gắn |
|---|---|---|---|---|
| HRA-0,8*_6-_ 2 | 0,8 | 99,9 | 119,9 | M12 |
| HRA-1.2*_6-_ 2 | 1.2 | 101,2 | 109,2 | M12 |
| HRA-1.4*_6-_ 2 | 1.4 | 103,4 | 111,4 | M12 |
| HRA-1.6*_6-_ 2 | 1.6 | 105,5 | 113,5 | M12 |
| HRA-1.8*_6-_ 2 | 1.8 | 107,6 | 115,6 | M12 |
| HRA-2*_6-_ 2 | 2.0 | 109,7 | 117,7 | M12 |
| HRA-2.4*_6-_ 2 | 2.4 | 114,0 | 122,0 | M12 |
| HRA-3*_6-_ 2 | 3.0 | 127,6 | 135,6 | M12 |
| HRA-3.6*_6-_ 2 | 3.6 | 134,0 | 142,0 | M12 |
| HRA-4*_6-_ 2 | 4.0 | 133,5 | 130,5 | M12 |
| HRA-4.5*_6-_ 2 | 4,5 | 126,8 | 134,8 | M12 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| bao bì tiêu chuẩn: | Vỏ ván ép xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 tuần |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | Thời gian thực hiện mùa cao điểm: 1-3 tháng Thời gian thực hiện mùa thấp điểm: 1 tháng |
| Người mẫu | HRA-2*6-2 |
| Công dụng chính | Kéo sợi Polyester, Nylon |
| Kết cấu | 1 cửa vào, 6 cửa ra |
| Độ dịch chuyển trên mỗi cổng trên mỗi vòng quay | 2,0 cc/vòng |
| Tổng dịch chuyển | 12,0 cc/vòng |
| Tốc độ làm việc | 5-40 vòng/phút |
| Áp suất làm việc | Đầu vào 20 MPa; Ổ cắm ≤40 MPa |
| Nhiệt độ làm việc | 320 oC |
| Độ nhớt phù hợp | 4000 ĐẸP |
| Vít gắn | M12 |
| Kích thước A (Chiều dài thân máy bơm) | 109,7 mm |
| Kích thước B (Tổng chiều dài có trục) | 117,7mm |
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 117,7 × 60 × 52 mm |
| Kích thước cổng đầu vào | Φ15mm |
| Kích thước cổng đầu ra | 6 × Φ6,4 mm |
| Đường kính trục truyền động | Φ20mm |
| Thông số kỹ thuật lỗ gắn | 3 × Φ12,5mm |
| Người mẫu | Đầu ra trên mỗi cổng trên mỗi vòng quay (cc/vòng) | Kích thước A (mm, Chiều dài thân bơm) | Kích thước B (mm, Tổng chiều dài có trục) | Vít gắn |
|---|---|---|---|---|
| HRA-0,8*_6-_ 2 | 0,8 | 99,9 | 119,9 | M12 |
| HRA-1.2*_6-_ 2 | 1.2 | 101,2 | 109,2 | M12 |
| HRA-1.4*_6-_ 2 | 1.4 | 103,4 | 111,4 | M12 |
| HRA-1.6*_6-_ 2 | 1.6 | 105,5 | 113,5 | M12 |
| HRA-1.8*_6-_ 2 | 1.8 | 107,6 | 115,6 | M12 |
| HRA-2*_6-_ 2 | 2.0 | 109,7 | 117,7 | M12 |
| HRA-2.4*_6-_ 2 | 2.4 | 114,0 | 122,0 | M12 |
| HRA-3*_6-_ 2 | 3.0 | 127,6 | 135,6 | M12 |
| HRA-3.6*_6-_ 2 | 3.6 | 134,0 | 142,0 | M12 |
| HRA-4*_6-_ 2 | 4.0 | 133,5 | 130,5 | M12 |
| HRA-4.5*_6-_ 2 | 4,5 | 126,8 | 134,8 | M12 |